Swansea City AFC vs West Ham United FC Chi Tiết Cuộc Thi

Championship
Swansea
0 - 1
West Ham
2026-10-17 21:00

Hoàn Thành

⚽ Cá cược thể thao World Cup 2026

Đội hình xuất phát

Swansea

Chưa Có Dữ Liệu

West Ham

Chưa Có Dữ Liệu

Danh sách thay thế

Chưa Có Dữ Liệu
Chưa Có Dữ Liệu

Thành tích của hai đội trong 5 trận gần nhất

Swansea

Thắng 0 - 1 Oxford United vs Swansea
Thắng 1 - 0 Swansea vs West Brom
Thua 2 - 1 Millwall vs Swansea
Phẳng 1 - 1 Swansea vs Birmingham
Thắng 3 - 1 Swansea vs Blackburn

West Ham

Thua 3 - 0 Man City vs West Ham
Thua 0 - 1 West Ham vs Fulham
Phẳng 2 - 2 West Ham vs Brighton Hove
Thua 3 - 0 Wolverhampton vs West Ham
Thua 1 - 2 West Ham vs Nottingham